• Saturday 17 August 08:01 PM

    MO TOWN KID❤ #toomuchmoney . . #fam@bstar_urban_lifestyl @honest.bsn

    3157 82
  • Friday 16 August 01:08 PM

    kaka Pumzika kwa Amani kaka angu😭😭 dah! Daim Life💔 pole kwa familia, wasanii wenzangu, ndugu, jamaa na marifki.. #rıpmbalamwezi

    9561 166
  • Advertisement Advertisement
  • Thursday 15 August 09:18 AM

    KWANZA MJUE TU HAKUNA LAFUDHI YA GHARAMA KAMA YA KWETU MOSHI❤ UKIIJUA TU, BASI USHAIJUA ELA💸 . . Kijana Wenu Dingoo Jumapili hii nakuja Kwetu kabisa, mahali ambapo majirani, ndugu, jamaa na marafiki walinipa Support kipindi najitafuta pamoja na baraka zote kwenye kipaji changu na kuniamini.. Wakaniambia Dar nenda katafute riziki tu na usituangushe! Mungu ni mwema🙏🙏 #kilimanjaroboy ❤ . . KWA MTONYO WA BUKU 10 TU ! UNAPATA NAFASI YA KUSHUHUDIA BALAA LA MAPINDUZI YA BURUDANI MOSHI Powered By : @pepsi_tz @startimestz @tacaidsinfo @globaleducationlink @tz_unforgetable @tanzaniaparks @tawa_tanzania @airtanzania_atcl @kili_lager @wcb_wasafi @wasafifestival . . Ni msimu wa #wasafifestival2019 #bangokubwaaa #balaazıııtooo

    7005 192
  • Wednesday 14 August 11:07 AM

    3925 118
  • Tuesday 13 August 06:47 PM

    Nimshukuru sana mwenyezi Mungu na kila mmoja Anae support mziki wangu..Nawashukuru sana Media zote Kwa mapenzi ya dhati kwangu pamoja na wanangu wa kitaa kwa kunisupport kwa moyo mmoja Sina cha kuwalipa ndugu zangu Naomba kwa mwenyezi mungu awafanikishie kila jambo katika utafutaji pia awabariki sana.🙏🙏 #doko VIDEO GUSA LINK KWA BIO YANGU #toomuchmoney 🔥🌍

    5518 111
  • Tuesday 13 August 05:24 PM

    Wanangu Kabla hatujalala usiku Leo embu wote Twende kwenye Bio Ya Brother @lilommy Kuna link itatupa maelekezo yote jinsi gani ya kumpigia Kura kardi tuwezavyo na mwisho wa siku ushindi uje Nyumbani.. Vote Vote for @lilommy @lilommy #afrimma2019

    2699 43
  • Advertisement Advertisement
  • Monday 12 August 05:32 PM

    OYAAA! #doko VIDEO Gusa link kwenye Bio Yangu💣

    4554 90
  • Monday 12 August 09:08 AM

    TOO MUCH MONEY FAMILY @frank_knows & @fred_vunjabei We Aint Mind About shit! TooMuchMoney💰 #doko Gusa link kwa Bio

    13798 155
  • Sunday 11 August 05:25 PM

    12146 154
  • Saturday 10 August 04:26 PM

    Lalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!! OYAAAAAA Kwani Kuna ambae bado ajaweza Kucheza haka kastyle ka kudokoa jamaani!! Me Sidhani Itazame tena #doko VIDEO LINK IN BIO💣

    8954 181
  • Advertisement Advertisement
  • Saturday 10 August 02:22 PM

    #doko

    13082 139
  • Friday 9 August 01:04 PM

    Mtu kwao bana..stand, pikipiki, bajaji,tax, #moshı ndugu zangu Asanteni sana kwa Kunipenda na kunisupport kijana wenu Dingoo.. Haikatai Na sidhani kama kuna Mtaa ambao Haudokoi💥💥🙌🙌 #homesweethome #doko GUSA LINK KWA BIO YANGU.

    8034 145
Load More ↓ Loading fail. Click retry.
You’ve reached the end of the list.